SẢN PHẨM >>DỊ ỨNG >>CETIRIZIN 10MG
CETIRIZIN 10MG

Nhóm sản phẩm: DỊ ỨNG

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Mã: I013119



Thành phần:

Cetirizin Dihydroclorid 10mg

Chỉ định:

Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng dai dẳng, viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm kết mạc dị ứng, mày đay mạn tính vô căn ở người lớn và trẻ em trên 12 tuổi