SẢN PHẨM >>GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ >>IBU-ACETALVIC
IBU-ACETALVIC

Nhóm sản phẩm: GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Mã: NL



Thành phần:

Paracetamol 300mg Ibuprofen 200mg, Cafein 20mg.
 
Chỉ định:
 
Kháng viêm, giảm đau, hạ sốt, viêm và đau nhức trong
thấp khớp và chấn thương (trẹo, trật khớp, giãn cơ,
viêm gân...).
 
 
Hướng dẫn sử dụng:

 

Uống sau khi ăn:
-Người lớn và trẻ trên 8 tuổi: 1- 2 viên /lần, ngày 3 lần.
-Trẻ em 5 – 8 tuổi: 1 viên/lần, ngày 3 lần.