SẢN PHẨM >>GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ >>PARACETAMOL 500MG
PARACETAMOL 500MG

Nhóm sản phẩm: GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ

Quy cách: Chai 500 viên nang cứng

Mã: ED



Thành phần:

Paracetamol 500mg


Chỉ định:

Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Sốt, đau đầu, đau răng, đau cơ do cảm cúm


Cách dùng:

Người lớn và trẻ em trên 11 tuổi: Uống 1 viên/ lần, nếu cần dùng lại sau 4 - 6 giờ, không quá 6 viên/ ngày.