SẢN PHẨM >>KHÁNG SINH - KHÁNG VIÊM >>SARA 500MG
SARA 500MG

Nhóm sản phẩm: KHÁNG SINH - KHÁNG VIÊM

Quy cách: Hộp 20 vỉ x 10 viên nén

Mã: RM



Thành phần:

Hoạt chất: Paracetamol…………….500mg
Tá dược

 

Chỉ định:

Điều trị các chứng đau và hạ sốt từ nhẹ đến vừa:
Giảm đau trong các trường hợp: Đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau cơ bắp, đau họng, đau răng, đau nhức do cảm lạnh hay cảm cúm, sốt hoặc đau sau khi tiêm vắc xin, đau sau khi nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa
Hạ sốt

 

Hướng dẫn sử dụng:

Người lớn: Uống mỗi lần từ 1-2 viên, 4-6 giờ mỗi lần, không quá 4 lần/ngày
Trẻ em 6-12 tuổi: Uống mỗi lần từ 1/2-1 viên. 4-6 giờ mỗi lần, không quá 4 lần/ngày