SẢN PHẨM >>DỊ ỨNG - HO HEN >>AXCEL CHLORPHENIRAMINE-2
AXCEL CHLORPHENIRAMINE-2

Nhóm sản phẩm: DỊ ỨNG - HO HEN

Quy cách: Chai 60ml

Mã: UK



Thành phần:

Mỗi 5 ml: 
Chlorpheniramine maleate 2 mg
 
Chỉ định:
 
Các trường hợp dị ứng như: cảm mạo, phù mạch, viêm mũi vận mạch, chàm dị ứng, viêm da dị ứng, côn trùng đốt, chống ngứa.

 

Hướng dẫn sử dụng:

 

Người lớn: 4 mg mỗi 4-6 giờ, tối đa 24 mg trong 24 giờ
Trẻ 2-5 tuổi: 1 mg mỗi 4-6 giờ, tối đa 6 mg trong 24 giờ
Trẻ 6-12 tuổi: 2 mg mỗi 4-6 giờ, tối đa 12 mg trong 24 giờ