SẢN PHẨM >>DỊ ỨNG - HO HEN >>AXCEL DEXCHLORPHENIRAMINE
AXCEL DEXCHLORPHENIRAMINE

Nhóm sản phẩm: DỊ ỨNG - HO HEN

Quy cách: Chai 60ml

Mã: UN



Thành phần:

Mỗi 5 ml: 
Dexchlorpheniramine  maleate 2 mg.
 
Chỉ định:
 
Các trường hợp dị ứng: cảm mạo, phù mạch, viêm mũi vận mạch, chàm dị ứng, viêm da dị ứng & do tiếp xúc, phản ứng thuốc huyết thanh, côn trùng đốt, chứng ngứa.

 

Hướng dẫn sử dụng:

 

Uống cách nhau 4-6 tiếng
Trẻ 6-12 tuổi: 2.5 ml/lần, tối đa 15 ml/24 giờ
Trẻ trên 12 tuổi: 2.5-5 ml/lần, tối đa 30 ml/24 giờ.