SẢN PHẨM >>DỊ ỨNG - HO HEN >>CETIRIZIN 10MG
CETIRIZIN 10MG

Nhóm sản phẩm: DỊ ỨNG - HO HEN

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Mã: AX



Thành phần:

Cetirizin HCL .....10mg
Tá dược vừa đủ 1 viên
 
Chỉ định:
 
Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng dai dẳng, viêm mũi dị ứng theo mùa, mày đay mạn tính vô căn; viêm kết mạc dị ứng
 
Hướng dẫn sử dụng:

 

Người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên: 10 mg (1 viên) x1 lần/ngày hoặc 5 mg x 2 lần/ngày. 
Trẻ em dưới 6 tuổi: Không sử dụng vì dạng thuốc này không phù hợp cho việc chia liều.