SẢN PHẨM >>DỊ ỨNG >>AXCEL DIPHENHYDRAMINE PAEDIATRIC SYRUP
AXCEL DIPHENHYDRAMINE PAEDIATRIC SYRUP

Nhóm sản phẩm: DỊ ỨNG

Quy cách: Chai 60ml

Mã: I012387



Thành phần:

Mỗi 5 ml: 
Diphenhydramine chloride 7 mg;
Ammonium chloride 67.5 mg
 
Chỉ định:
 
Giảm ho, giảm viêm mũi dị ứng & viêm phế quản dị ứng.

 

Hướng dẫn sử dụng:

 

Uống cách nhau 4-6 tiếng
Trẻ 2-5 tuổi: 5 ml/lần, tối đa 40 ml/ngày
Trẻ 6-12 tuổi: 5-10 ml/lần, tối đa 60 ml/ngày
Trẻ trên 12 tuổi: 10-20 ml/lần, tối đa 120 ml/ngày.