SẢN PHẨM >>GIẢM ĐAU HẠ NHIỆT >>PARA-API EXTRA
PARA-API EXTRA

Nhóm sản phẩm: GIẢM ĐAU HẠ NHIỆT

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Mã: I013571



Thành phần:

Paracetamol 500 mg
Cafein 65 mg.
 
Chỉ định:
 
Điều trị các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa, sốt: Như nhức đầu, đau nửa đầu, đau lưng, đau răng, đau thấp khớp và đau bụng kinh, và giảm các triệu chứng cảm lạnh, cúm và đau họng.
 
Hướng dẫn sử dụng:

 

Theo chỉ định của Bác sĩ.