SẢN PHẨM >>DỊ ỨNG - HO HEN >>TOPRALSIN
TOPRALSIN

Nhóm sản phẩm: DỊ ỨNG - HO HEN

Quy cách: Hộp 1 tuýp 24 viên nang cứng

Mã: DQ



THÀNH PHẦN:

Oxomemazin hydroclorid tương ứng với Oxomemazin 1.65mg

Guaifenesin 33.3mg

Paracetamol 33.3mg

Natri benzoat 33.3mg

CHỈ ĐỊNH:

Điều trị các chứng ho khan, đặc biệt ho nhiều về đêm (ho do dị ứng và kích ứng).

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG:

Ðiều trị ngắn ngày, những lúc ho.

Người lớn: 2 - 6 viên/ngày, chia làm 2 - 3 lần.

Trẻ em dùng theo sự hướng dẫn của thầy thuốc.