SẢN PHẨM >>GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ >>PARA - API EXTRA_APIMED PHARMA
PARA - API EXTRA_APIMED PHARMA

Nhóm sản phẩm: GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ

Quy cách:

Mã: DX



Thành phần:

Paracetamol.............................500mg
Cafein ......................................65mg


Chỉ định:

Điều trị các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa, sốt:

- Nhức đầu, đau nửa đầu, đau lưng, đau răng, đau thấp khớp, đau bụng kinh...

- Giảm các triệu chứng cảm lạnh cảm cúm và đau họng


Quy cách đóng gói:

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén