SẢN PHẨM >>GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ >>PARACETAMOL_PHARIMEXCO
PARACETAMOL_PHARIMEXCO

Nhóm sản phẩm: GIẢM ĐAU - HẠ NHIỆT - GIÃN CƠ

Quy cách:

Mã: CD



Thành phần:
Paracetamol.........................................500mg
Tá dược vừa đủ.....................................1 viên
 
Chỉ định: 
Điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa: Nhức đầu, sốt, đau nhức do cảm cúm, đau răng, đau cơ.
 
 
Quy cách đóng gói: 
Chai 200 viên nang cứng.