SẢN PHẨM >>THUỐC CẢM >>IYAFIN
IYAFIN

Nhóm sản phẩm: THUỐC CẢM

Quy cách: Hộp 100 viên

Mã: TP



Thành phần:

Dextromethorphan HBr.H2O 15 mg Chlorpheniramin Maleat 2 mg Glyceryl guaiacolat 100 mg
 
Chỉ định:

 

Làm giảm ho do cảm cúm, viêm phế quản, hen phế quản và có tác dụng long đờm.

 

 

Hướng dẫn sử dụng:

Người lớn uống mỗi lần 1 - 2 viên, 4 -6 giờ mỗi lần hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.