SẢN PHẨM >>THUỐC CẢM >>PANALGAN CẢM CÚM
PANALGAN CẢM CÚM

Nhóm sản phẩm: THUỐC CẢM

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim

Mã: DM



THÀNH PHẦN:

Paracetamol 500mg

Dextromethorphan HBr 15mg

Loratadin 5 mg

CHỈ ĐỊNH:

Điều trị các triệu chứng của cảm cúm như: Ho, sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, nhức xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước mũi, nước mắt, ngứa mắt. Viêm xoang, sổ mũi dị ứng theo mùa, mẫn ngứa, viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm.

CÁCH DÙNG - LIỀU DÙNG:

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 viên/ lần, ngày 2 lần.

Trẻ em 6 - 12 tuổi: Uống 1/2 viên/ lần, ngày 2 lần.